สวัสดีครับ

smileysmiley แจ้งข่าวสำหรับพี่ๆ เพื่อนๆเอเจ้นท์ทุกท่าน เรื่อง การค้นหาข้อมูลผู้เอาประกัน ณ ตอนนี้ระบบจะแสดงข้อมูลของผู้เอาประกันย้อนหลังไป 6 เดือน หากเพื่อนๆเอเย่นต์ ต้องการค้นหารายชื่อลูกค้าเดิมย้อนหลังมากกว่า 6 เดือน ให้เสิร์ชได้ โดยใช้ชื่อหรือ นามสกุลของผู้เอาประกันครับ //รบกวนให้พี่ๆใส่ข้อมูล email ของลูกค้าในการออกกรมธรรม์ทุกฉบับนะครับ เพื่อให้ระบบจัดส่งหน้าตารางกรมธรรม์ พร้อมคู่มือกรมธรรม์ ให้ลูกค้าโดยอัตโนมัติสำหรับกรมธรรม์ทุกฉบับครับsmileysmiley


ขณะนี้ท่านอยู่ในหน้าระบบออกกรมธรรม์ประกันการเดินทาง เวอร์ชั่นล่าสุดจาก เอจีเอ (เดิมมอนเดียล) ระบบใหม่นี้ มีความพร้อมในเรื่องของการอำนวยความสะดวก และรวดเร็วในการออกกรมธรรม์ และใบเสร็จรับเงิน ทั้งสำหรับผู้โดยสารเดินทางเดี่ยว และ หมู่คณะ สำหรับท่านที่ประสบปัญหาในการออกกรมธรรม์ เนื่องจากความล่าช่าของเบราซ์เซอร์ที่ท่านใช้อยู่ ผมแนะนำให้ดาวโหลด FireFox หรือ Google Chrome มาใช้ ปัญหาที่ท่านเคยเจอจะหมดไปครับ สำหรับ Internet Explorer version 9 ยังไม่พร้อมสำหรับการใช้งาน ท่านมสามารถติดต่อ พนักงานขายของเราได้ตามข้อมูลด้านล่าง

 

1. Khun Pakchanok (คุณหมิว)Tel. 081-6194454 Email: pakchanok.p@allianz-assistance.co.th
2. Khun Nathaphorn (คุณปอ)Tel. 083-0323456 Email: nathaphon.c@allianz-assistance.co.th
3. Khun Chotip (คุณอ้อ)Tel.081-3236532 (BKK&PYX) Email: chotip.d@allianz-assistance.co.th
4. Khun Pramoat (คุณไกด์)Tel.081-8397424 Email: pramoat.y@allianz-assistance.co.th
5. Khun Thanussorn (คุณแวว) Tel.093-5965644 Email: thanussorn.n@allianz-assistance.co.th
6. Khun Paoleena (คุณเน็กซ์) Tel. 081-8167876  Email: paoleena.s@allianz-assistance.co.th
7. Khun Pattamon (คุณเน) Tel. 089-6698397 Email: pattamon.b@allianz-assistance.co.th
8. Khun Chainuan (คุณ คูณ)Tel.089-7990051 Email: chainuan.k@allianz-assistance.co.th

ทีมงานขาย บริษัท เอ ดับเบิลยู พี เซอร์วิสเซส (ประเทศไทย) 

02-3058512 จันทร์-ศุกร์ 08:30-17:30
สำหรับเอเย่นต์ที่ต้องการให้ทางเราออกกรมธรรม์
กรุณาส่ง Rooming List Excel Sheet มาที่
Email: travelinsurance-th@allianz.com

Contact Us:
Policy Cancellation Contact 0-2305-8512 or travelinsurance@allianz-assistance.co.th
Gravy
Version 4.0
© AGA Insurance Broker (Thailand) Co.,Ltd. All Rights Reserved
This website optimized for IE version 8, Firefox 2.0+, Google Chrome
Best Screen Resolution 1280px X 1024px